GoDaddy Email Marketing 1.2.0 - en to tl translation catalogue (69 entries)

en: Settings
tl: Mga Setting

note: Plugin Name of the plugin/theme
en: GoDaddy Email Marketing
tl: Email Marketing ng GoDaddy

en: Signup Forms
tl: Mga Form sa Pag-sign up

en: Choose one of the available forms.
tl: Pumili ng isa sa mga available na form.

en: Powered by GoDaddy
tl: Pinapagana ng GoDaddy

en: Month
tl: Buwan

en: January
tl: Enero

en: Febuary
tl: Pebrero

en: March
tl: Marso

en: April
tl: Abril

en: May
tl: Mayo

en: June
tl: Hunyo

en: July
tl: Hulyo

en: August
tl: Agosto

en: September
tl: Setyembre

en: October
tl: Oktubre

en: November
tl: Nobyembre

en: December
tl: Disyembre

en: Day
tl: Araw

en: Year
tl: Taon

en: GoDaddy Email Marketing Signup Forms
tl: Form ng Pag-sign up para sa Email sa Marketing ng GoDaddy

en: All data has been removed.
tl: Tinanggal na ang lahat ng data.

en: All transients were removed.
tl: Naalis ang lahat ng transients.

en: Forms list was successfully updated.
tl: Matagumpay na na-update ang listahan ng mga form.

en: The credentials are incorrect! Please verify that you have entered them correctly.
tl: Hindi tama ang mga kredensiyal! Mangyaring patotohanan na nailagay mo ang mga ito nang wasto.

en: Connection with GoDaddy Email Marketing has been established! You're all set!
tl: Natatag na ang koneksyon sa Email sa Marketing ng GoDaddy! Handa ka na!

en: Settings have been updated.
tl: Na-update na ang mga setting.

en: Please fill in the username and the API key first.
tl: Mangyari lang isulat ang username at API key muna.

en: Overview
tl: Pangkalahatang-ideya

en: Instructions
tl: Mga tagubilin

note: translators: %s: link to GoDaddy Email Marketing account page
en: Once the plugin is activated, you will be able to select and insert any of your GoDaddy Email Marketing webforms right into your site. Setup is easy. Below, simply enter your account email address and API key (found in your GoDaddy Email Marketing account [%s] area). Here are the 3 ways you can display a webform on your site:
tl: Sa sandaling napagana na ang plugin, maaari mo nang piliin at ilagay ang alinman sa mga webform para sa Email sa Marketing ng GoDaddy nang diretso sa iyong site. Madali ang pagse-setup. Sa ibaba, basta't ilagay mo lang ang email address ng iyong account at API key (makikita sa iyong Email sa Marketing ng GoDaddy na account [%s] area). Heto ang 3 paraan kung paano mo mapapakita ang isang webform sa iyong site:

en: <strong>Widget:</strong> Go to Appearance &rarr; widgets and find the widget called “GoDaddy Email Marketing Form” and drag it into the widget area of your choice. You can then add a title and select a form!
tl: <strong>Widget:</strong> Magpunta sa Appearance &rarr; widgets at hanapin ang widget na tinatawag na "Email sa Marketing na Form ng GoDaddy" at i-drag ito sa lugar ng widget na gusto mo. Maaari ka nang magdagdag ng pamagat at pumili ng form!

en: <strong>Shortcode:</strong> You can add a form to any post or page by adding the shortcode (ex. <code>[gem id=80326]</code>) in the page/post editor.
tl: <strong>Shortcode:</strong> Maaari kang magdagdag ng form sa anumang post o pahina sa pamamagitan ng pagdadagdag ng shortcode (hal. <code>[gem id=80326]</code>) sa editor ng pahina/post.

en: For more information:
tl: Para sa iba pang impormasyon:

en: GoDaddy Help
tl: Tulong sa GoDaddy

en: Contact GoDaddy
tl: Makipag-ugnayan sa GoDaddy

en: Account Details
tl: Mga Detalye ng Account

en: Footer Link
tl: Link sa Footer

en: Display "Powered by GoDaddy"?
tl: Ipakita ang "Pinapagana ng GoDaddy"?

en: Debugging
tl: Dine-debug

en: Activated
tl: Naka-activate

en: Cache Reset
tl: Pag-reset ng Cache

en: Erase Transients
tl: Burahin ang Transients

en: Purges only the cached data associated with this plugin, and should be attempted before a hard reset.
tl: Pine-purge lang ang naka-cache na data na nauugnay sa plugin na ito, ay dapat itong subukan bago ang isang hard reset.

en: Erase All Data
tl: Burahin ang Lahat ng Data

en: Purges all saved data associated with this plugin.
tl: Pine-purge ang lahat ng naka-save na data na nauugnay sa plugin na ito.

en: Forms
tl: Mga Form

en: Available Signup Forms
tl: Mga Available na Signup Form

en: Form Name
tl: Pangalan ng Form

en: Opens in a new window
tl: Magbubukas ito ng bagong window

en: Edit form in GoDaddy Email Marketing
tl: I-edit ang form sa Email sa Marketing ng GoDaddy

en: Preview
tl: I-preview

en: Not seeing your form?
tl: Hindi nakikita ang iyong form?

en: Refresh Forms
tl: I-refresh ang mga Form

en: Create a New Signup Form
tl: Gumawa ng Bagong Signup Form

en: Create a New Campaign
tl: Gumawa ng Bagong Campaign

en: If you are experiencing issues and are unsure of the cause, you may want to activate debug mode, which displays additional options.
tl: Kung nakakaranas ka ng mga isyu at hindi ka sigurado kung ano ang dahilan, maaaring gustuhin mong i-activate ang debug mode, na nagpapakita ng mga karagdagang opsyon.

en: GoDaddy Email Marketing Form
tl: Form para sa Email sa Marketing ng GoDaddy

en: Additional Text:
tl: Karagdagang Teksto:

en: settings page
tl: pahina ng mga setting

[ctx: failed copy response]
en: Please press Ctrl/Cmd+C to copy.
tl: Pakipindot ang Ctrl/Cmd+C para kopyahin.

[ctx: gem header note]
en: Enjoy the GoDaddy Email Marketing Experience.
tl: I-enjoy ang Karanasan sa Email Marketing ng GoDaddy.

[ctx: header note]
en: Add your GoDaddy Email Marketing signup form to your WordPress site! Easy to set up, the GoDaddy Email Marketing plugin allows your site visitors to subscribe to your email list.
tl: Idagdag sa iyong WordPress site ang iyong form para sa Email sa Marketing ng GoDaddy! Madaling i-set up, pinapahintulutan ng plugin ng Email sa Marketing ng GoDaddy ang iyong mga bisita na makapag-subscribe sa iyong listahan ng email.

[ctx: header note]
en: You don't have any forms yet.
tl: Wala ka pang anumang mga form.

[ctx: Sign up button]
note: translators: %s: Sign Up Now button
en: New to GoDaddy? Create an account to get started today. %s
tl: Bago ka ba sa GoDaddy? Gumawa ng account para makapagsimula ngayon. %s

[ctx: header button]
en: Sign Up Now
tl: Mag-sign Up Na

[ctx: save settings button]
en: Save Settings
tl: I-save ang Mga Setting

[ctx: account details link]
en: sign up here
tl: mag-sign up dito

[ctx: widget description]
en: Embed GoDaddy Email Marketing signup forms in the sidebar.
tl: Mag-embed ng mga signup form ng Email Marketing ng GoDaddy sa sidebar.
