GoDaddy Email Marketing 1.2.0 - en to th translation catalogue (82 entries)

en: Settings
th: การตั้งค่า

note: Plugin Name of the plugin/theme
en: GoDaddy Email Marketing
th: การตลาดทางอีเมลของ GoDaddy

en: Signup Forms
th: แบบฟอร์ม

en: Choose one of the available forms.
th: เลือกหนึ่งในแบบฟอร์มที่มีให้

en: Powered by GoDaddy
th: ขับเคลื่อนโดย GoDaddy

en: Month
th: เดือน

en: January
th: มกราคม

en: Febuary
th: กุมภาพันธ์

en: March
th: มีนาคม

en: April
th: เมษายน

en: May
th: พฤษภาคม

en: June
th: มิถุนายน

en: July
th: กรกฎาคม

en: August
th: สิงหาคม

en: September
th: กันยายน

en: October
th: ตุลาคม

en: November
th: พฤศจิกายน

en: December
th: ธันวาคม

en: Day
th: วัน

en: Year
th: ปี

en: GoDaddy Email Marketing Signup Forms
th: แบบฟอร์มลงทะเบียนการตลาดด้วยอีเมลของ GoDaddy

en: All data has been removed.
th: ข้อมูลทั้งหมดได้ถูกนำออกแล้ว

en: All transients were removed.
th: ได้ลบส่วนชั่วคราวทั้งหมดแล้ว

en: Forms list was successfully updated.
th: อัพเดทรายการแบบฟอร์มเสร็จแล้่ว

en: The credentials are incorrect! Please verify that you have entered them correctly.
th: ข้อมูลส่วนตัวไม่ถูกต้อง! โปรดยืนยันว่าคุณได้ใส่ข้อมูลถูกต้อง

en: Connection with GoDaddy Email Marketing has been established! You're all set!
th: ได้มีการเชื่อมต่อกับการตลาดด้วยอีเมลของ GoDaddy แล้ว! เรียบร้อยแล้ว!

en: Settings have been updated.
th: การตั้งค่าได้ถูกอัพเดทแล้ว

en: Please fill in the username and the API key first.
th: โปรดใส่ชื่อผู้ใช้และคีย์ API เป็นอันดับแรก

en: Overview
th: ภาพรวม

en: Instructions
th: ขั้นตอน

note: translators: %s: link to GoDaddy Email Marketing account page
en: Once the plugin is activated, you will be able to select and insert any of your GoDaddy Email Marketing webforms right into your site. Setup is easy. Below, simply enter your account email address and API key (found in your GoDaddy Email Marketing account [%s] area). Here are the 3 ways you can display a webform on your site:
th: เมื่อเปิดใช้งานปลั๊กอินแล้ว คุณจะสามารถเลือกและแทรกเว็บฟอร์มการตลาดด้วยอีเมลของ GoDaddy ใดๆ บนเว็บไซต์ของคุณได้ การตั้งค่านั้นง่าย ด้านล่าง เพียงแค่ใส่ที่อยู่อีเมลบัญชีและคีย์ API ของคุณ (หาได้ในส่วน [%s] บัญชีการตลาดด้วยอีเมลของ GoDaddy ของคุณ) ต่อไปนี้คือวิธี 3 วิธีที่คุณสามารถแสดงเว็บฟอร์มบนเว็บไซต์ของคุณ:

en: <strong>Widget:</strong> Go to Appearance &rarr; widgets and find the widget called “GoDaddy Email Marketing Form” and drag it into the widget area of your choice. You can then add a title and select a form!
th: <strong>วิดเจ็ท:</strong> ไปที่ Appearance &rarr; widgets แล้วหาวิดเจ็ทชื่อ “แบบฟอร์มการตลาดด้วยอีเมลของ GoDaddy” แล้วลากลงในส่วนวิดเจ็ทที่คุณต้องการ จากนั้น คุณสามารถเพิ่มชื่อและเลือกแบบฟอร์ม!

en: <strong>Shortcode:</strong> You can add a form to any post or page by adding the shortcode (ex. <code>[gem id=80326]</code>) in the page/post editor.
th: <strong>รหัสแบบสั้น:</strong> คุณสามารถเพิ่มแบบฟอร์มกับโพสต์หรือหน้าเพจใดๆ ได้ด้วยการเพิ่มรหัสแบบสั้น (เช่น <code>[gem id=80326]</code>) ในโปรแแกรมแก้ไขหน้าเพจ/โพสต์

note: translators: %1$s: &lt;?php gem_form( $form_id ); ?&gt;, %2$s: &lt;?php gem_form( 91 ); ?&gt;
en: <strong>Template Tag:</strong> You can add the following template tag into any WordPress file: <code>%1$s</code>. Ex. <code>%2$s</code>
th: ‌‌<strong>แท็กแม่แบบ:</strong> คุณสามารถเพิ่มแท็กแม่แบบต่อไปนี้ในไฟล์ WordPress ใดๆ ได้: <code>%1$s</code> ตัวอย่างเช่น <code>%2$s</code>

en: For more information:
th: สำหรับข้อมูลเพิ่มเติม:

en: GoDaddy Help
th: ความช่วยเหลือของ GoDaddy

en: Contact GoDaddy
th: ติดต่อ GoDaddy

en: Account Details
th: รายละเอียดบัญชี

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้

en: API Key
th: คีย์ API

en: Footer Link
th: ลิค์ท้ายหน้าเพจ

en: Display "Powered by GoDaddy"?
th: แสดง “ขับเคลื่อนโดย GoDaddy” หรือไม่

en: Debugging
th: การแก้จุดบกพร่อง

en: Debug Mode
th: โหมดแก้จุดบกพร่อง

en: Activated
th: เปิด

en: Cache Reset
th: รีเซ็ตแคช

en: Erase Transients
th: ลบส่วนชั่วคราว

en: Purges only the cached data associated with this plugin, and should be attempted before a hard reset.
th: ล้างเฉพาะข้อมูลที่แคชไว้ที่เกี่ยวโยงกับปลั๊กอินนี้เท่านั้น และควรทำก่อนการฮาร์ดรีเซ็ต

en: Hard Reset
th: ฮาร์ดรีเซ็ต

en: Erase All Data
th: ลบข้อมูลทั้งหมด

en: Purges all saved data associated with this plugin.
th: ล้างข้อมูลทั้งหมดที่บันทึกไว้ที่เกี่ยวโยงกับปลั๊กอินนี้

en: Forms
th: ฟอร์ม

en: Help
th: ช่วยเหลือ

en: Reach Your Fans
th: เข้าถึงแฟนเพจของคุณ

note: translators: %1$s: <a href="https:gem.godaddy.com">, %2$s: </a>
en: Email marketing makes it easier than ever to turn casual visits into lasting relationship. You're already collecting subscribers, now you just need to start emailing them. It only takes a few moments to %1$screate an email marketing campaign%2$s.
th: การตลาดทางอีเมลช่วยทำให้การเข้าชมเว็บแบบทั่วๆ ไป กลายเป็นการสร้างสัมพันธ์ต่อกันแบบไม่มีวันจบได้อย่างง่ายดาย คุณกำลังรวบรวมผู้สมัครใช้งาน ตอนนี้สิ่งที่คุณต้องทำคือ เริ่มส่งอีเมลหาพวกเขา โดยจะใช้เวลาเพียงครู่เดียวในการ %1$sสร้างแคมเปญการตลาดทางอีเมล%2$s

en: Available Signup Forms
th: แบบฟอร์มลงทะเบียนที่มีให้

en: Form Name
th: ชื่อแบบฟอร์ม

en: Form ID
th: หมายเลขแบบฟอร์ม

en: Shortcode
th: รหัสแบบสั้น

en: Opens in a new window
th: เปิดในหน้าต่างใหม่

en: Edit form in GoDaddy Email Marketing
th: แก้ไขแบบฟอร์มในการตลาดด้วยอีเมลของ GoDaddy

en: Preview
th: ดูตัวอย่าง

en: Not seeing your form?
th: ไม่เห็นแบบฟอร์มของคุณหรือไม่

en: Refresh Forms
th: รีเฟรชแบบฟอร์ม

en: Create a New Signup Form
th: สร้างแบบฟอร์มลงทะเบียนใหม่

en: Create a New Campaign
th: สร้างแคมเปญใหม่

en: If you are experiencing issues and are unsure of the cause, you may want to activate debug mode, which displays additional options.
th: หากคุณประสบปัญหาและไม่ทราบว่ามาจากสาเหตุใด คุณอาจเปิดโหมดแก้จุดบกพร่องซึ่งจะแสดงตัวเลือกเพิ่มเติม

en: GoDaddy Email Marketing Form
th: แบบฟอร์มการตลาดด้วยอีเมลของ GoDaddy

en: Title:
th: ชื่อเรื่อง:

en: Additional Text:
th: ข้อความเพิ่มเติม:

en: Form:
th: แบบฟอร์ม:

en: settings page
th: หน้าการตั้งค่า

note: Description of the plugin/theme
en: Add the GoDaddy Email Marketing signup form to your WordPress site! Easy to set up, the plugin allows your site visitors to subscribe to your email lists.
th: เพิ่มแบบฟอร์มลงทะเบียนการตลาดด้วยอีเมลของ GoDaddy กับเว็บไซต์ WordPress ของคุณ! กำหนดค่าได้ง่าย ปลั๊กอินจะทำให้ผู้เข้าชมเว็บไซต์ของคุณสามารถสมัครสมาชิกในรายชื่ออีเมลของคุณได้

[ctx: failed copy response]
en: Please press Ctrl/Cmd+C to copy.
th: โปรดกดคีย์ Ctrl/Cmd+C เพื่อคัดลอก

[ctx: gem header note]
en: Enjoy the GoDaddy Email Marketing Experience.
th: เพลิดเพลินกับประสบการณ์การตลาดทางอีเมลของ GoDaddy

[ctx: header note]
en: Add your GoDaddy Email Marketing signup form to your WordPress site! Easy to set up, the GoDaddy Email Marketing plugin allows your site visitors to subscribe to your email list.
th: เพิ่มแบบฟอร์มลงทะเบียนการตลาดทางอีเมลของ GoDaddy ให้แก่เว็บไซต์ WordPress ของคุณ! กำหนดค่าได้ง่าย ปลั๊กอินการตลาดทางอีเมลของ GoDaddy จะทำให้ผู้ชมเว็บไซต์ของคุณสมัครสมาชิกกับรายการอีเมลของคุณได้

[ctx: header note]
en: You don't have any forms yet.
th: คุณยังไม่มีแบบฟอร์มใด ๆ

[ctx: Sign up button]
note: translators: %s: Sign Up Now button
en: New to GoDaddy? Create an account to get started today. %s
th: ยังใหม่กับ GoDaddy หรือไม่ สร้างบัญชีเพื่อเริ่มใช้งานวันนี้ %s

[ctx: header button]
en: Sign Up Now
th: ลงทะเบียนเดี็ยวนี้เลย

[ctx: save settings button]
en: Save Settings
th: บันทึกการตั้งค่า

[ctx: account details link]
en: sign up here
th: ลงทะเบียนที่นี่

[ctx: widget description]
en: Embed GoDaddy Email Marketing signup forms in the sidebar.
th: ฝังแบบฟอร์มลงทะเบียนการตลาดทางอีเมลของ GoDaddy ในแถบด้านข้าง
